ร่วมสร้างสรรค์ ร่วมอุดมการณ์ ร่วมต่อต้านการซื้อขายสัตว์ป่า พัฒนาการเลี้ยงนกกรงหัวจุก
:: ดูกระทู้ - ผลัดขน ตีลังกา แต่อยากร้องเพลง ฟังเค้าสักหน่อยนะคะ ^ ^
 คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว   ค้นหาค้นหา   กลุ่มผู้ใช้งานกลุ่มผู้ใช้งาน   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณเข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณ   เข้าระบบเข้าระบบ 

ผลัดขน ตีลังกา แต่อยากร้องเพลง ฟังเค้าสักหน่อยนะคะ ^ ^
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป

ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้     หน้ากระดานข่าวหลัก -> สินค้า/แข่งขัน/พูดคุยทั่วไป
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
kun..pum
ทีมพัฒนาเว็บฯระดับเริ่มต้น

เข้าร่วมเมื่อ: 31/08/2013
ตอบ: 139

ตอบตอบ: 08/09/2013 1:21 pm    ชื่อกระทู้: ผลัดขน ตีลังกา แต่อยากร้องเพลง ฟังเค้าสักหน่อยนะคะ ^ ^ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เงียบเหงามาสักระยะ ฟังนกตีลังกา ร้องเพลงให้ฟังบ้างนะคะ มีความสุขดีค่ะ.....และขอขอบคุณทุกท่านที่แว่ะเข้ามารับชมนะคะ Laughing

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก
ดามัน

เข้าร่วมเมื่อ: 07/03/2013
ตอบ: 180

ตอบตอบ: 08/09/2013 3:07 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เสียงดีครับนกตัวนี้ครับ Idea
บ้านคุณปุ้มเป็นธรรมชาติดีนะครับ Shocked Shocked
เห็นแล้วเย็นสบายจังครับ Wink Wink Wink
moddang81
ทีมพัฒนาเว็บฯระดับสูง

เข้าร่วมเมื่อ: 24/03/2013
ตอบ: 633

ตอบตอบ: 08/09/2013 5:38 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

น่ารักคับ ชอบๆๆๆๆๆๆๆ Smile Smile Smile
kaweed

เข้าร่วมเมื่อ: 24/02/2013
ตอบ: 511

ตอบตอบ: 08/09/2013 7:25 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ขอแค่เค้าร้องให้เราฟังอย่างมีความสุข เราก็พอใจครับ
จ้าวจุก

เข้าร่วมเมื่อ: 21/02/2013
ตอบ: 33

ตอบตอบ: 08/09/2013 9:13 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Idea ร้องดีมากคาบ ชอบจุงเบย Very Happy
kun..pum

ตอบตอบ: 08/09/2013 9:25 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ดามัน บันทึก:
เสียงดีครับนกตัวนี้ครับ Idea
บ้านคุณปุ้มเป็นธรรมชาติดีนะครับ Shocked Shocked
เห็นแล้วเย็นสบายจังครับ Wink Wink Wink
ขอบคุณค่ะท่านดามัน ที่เข้ามาติชมคะ บ้านคุณปุ้มอยู่ในป่า นะคะ ^^........อากาศก็เลยดี ดี ดี ต่อสุขภาพทั้งนก ทั้งคน ค๊า....ขอบคุณมากค่ะ Laughing
kun..pum

ตอบตอบ: 08/09/2013 9:32 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

moddang81 บันทึก:
น่ารักคับ ชอบๆๆๆๆๆๆๆ Smile Smile Smile
ขอบคุณค๊ะ ท่าน "moddang81"ที่ให้เกียรติเข้ามารับชม เสียงนกตีลังกา นะคะ ท่านสบายดีนะคะ.......ฟาร์มเสร็จสมบูรณ์แบบแล้วหรือยังค่ะ คุณปุ้ม ใคร่ขออนุญาตแว่ะเยี่ยมชม หน่อยได้มั๊ยค่ะ Mad Mad Laughing
kun..pum

ตอบตอบ: 08/09/2013 9:37 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

kaweed บันทึก:
ขอแค่เค้าร้องให้เราฟังอย่างมีความสุข เราก็พอใจครับ
ใช่เลยคะ ท่าน kaweed ขอบคุณมากมากนะคะ ที่เข้าทักทายแบบไม่ลืมกันเสมอ เสมอ ขอบคุงมากคร้าบบบบ Laughing Laughing
kun..pum

ตอบตอบ: 08/09/2013 9:40 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

จ้าวจุก บันทึก:
Idea ร้องดีมากคาบ ชอบจุงเบย Very Happy
ขอบคุณมากมากเลยค่ะ ท่านจ้าวจุก ที่ชอบเสียงร้องของน้องชิงชัง นะคะ ขอบคุณมากคร้าบป๋ม Laughing Laughing
P.SUN

เข้าร่วมเมื่อ: 06/09/2013
ตอบ: 11

ตอบตอบ: 09/09/2013 12:01 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Twisted Evil นกคุณ ปุ้มปากเบาดี ครับ
P.SUN

เข้าร่วมเมื่อ: 06/09/2013
ตอบ: 11

ตอบตอบ: 09/09/2013 12:02 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Twisted Evil นกคุณ ปุ้มปากเบาดี ครับ
มิตรจุกทอง

เข้าร่วมเมื่อ: 20/02/2013
ตอบ: 749

ตอบตอบ: 09/09/2013 3:56 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Idea Idea Idea
แสนเก่ง

เข้าร่วมเมื่อ: 06/05/2013
ตอบ: 144

ตอบตอบ: 09/09/2013 7:33 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

สุดยอดครับคุณปุ้ม
ไม่ทราบว่าเป็นลูกศิษย์จอมริกตัวนั้นรึเปล่า
555555
คนมันรักนก

เข้าร่วมเมื่อ: 12/03/2013
ตอบ: 151

ตอบตอบ: 09/09/2013 8:38 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Very Happy Very Happy Very Happy

ยายครับ เพลงร้องดีไพเราะเสนาะจับใจ

เรื่องตีลังกา ลองหากรงใหญ่ๆ ปล่อยให้บินเล่นดูครับ

ของผมหายเลย หายไปเลยนะครับ เพราะมันหลุด 555+

ล้อเล่นนะครับ หายจากตีลังกาครับ

Idea Idea Idea
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งอีเมล์
kun..pum

ตอบตอบ: 09/09/2013 11:17 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

P.SUN บันทึก:
ขอบคุณมาก นะคะ"P.SUN"ที่เข้ามาติชม นกน้อยผู้น่ารัก ของคุณปุ้ม นะคะ ขอบคุณมากคร้าบ Laughing Laughing
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้     หน้ากระดานข่าวหลัก -> สินค้า/แข่งขัน/พูดคุยทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จากทั้งหมด 2

ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้