ร่วมสร้างสรรค์ ร่วมอุดมการณ์ ร่วมต่อต้านการซื้อขายสัตว์ป่า พัฒนาการเลี้ยงนกกรงหัวจุก
:: ดูกระทู้ - อยากรู้ครับว่านกชื่อไอ้ฉ่ำยังมีอยู่หรือป่าวครับ
 คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว   ค้นหาค้นหา   กลุ่มผู้ใช้งานกลุ่มผู้ใช้งาน   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณเข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณ   เข้าระบบเข้าระบบ 

อยากรู้ครับว่านกชื่อไอ้ฉ่ำยังมีอยู่หรือป่าวครับ

ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้     หน้ากระดานข่าวหลัก -> สินค้า/แข่งขัน/พูดคุยทั่วไป
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
nui
ทีมพัฒนาเว็บฯระดับเริ่มต้น

เข้าร่วมเมื่อ: 31/03/2013
ตอบ: 69

ตอบตอบ: 31/08/2013 12:33 pm    ชื่อกระทู้: อยากรู้ครับว่านกชื่อไอ้ฉ่ำยังมีอยู่หรือป่าวครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ไอ้ฉ่ำยังมีชีวิตอยู่หรือป่าวครับอยากเห็นว่าตอนนี้มันเปนยังไงใครรู้ใครเห็นใครเป็นเจ้าของช่วยลงคลิปให้ดูหน่อยครับพี่น้อง
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก
kun..pum

เข้าร่วมเมื่อ: 31/08/2013
ตอบ: 191

ตอบตอบ: 31/08/2013 3:03 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เจ้าฉ่ำ ตัวนี้ หรือปล่าว ค่ะ คลิปเมื่อห้าปีที่แล้ว .... ยังแอบมีไฟล์เพลง mp3 ของเค้าเลยนะคะ เจ้าฉ่ำเก่งมาก !!นั่นสินะ ปัจจุบัน น้องอยู่ที่ไหนหน๊ออ อยากทราบด้วยค่ะ ...น้องเก่งมาก

Laughing Laughing Idea Idea Idea
ดามัน

เข้าร่วมเมื่อ: 07/03/2013
ตอบ: 246

ตอบตอบ: 31/08/2013 10:51 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Idea Idea Idea
ครับอยากรู้เหมือนกันครับ Question Question Question
ผมยังเก็บไว้แผ่นนึงเลยครับ
nui

เข้าร่วมเมื่อ: 31/03/2013
ตอบ: 69

ตอบตอบ: 04/09/2013 9:16 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Laughing Crying or Very sad Laughing Shocked
nockzautcc

เข้าร่วมเมื่อ: 04/09/2013
ตอบ: 1

ตอบตอบ: 04/09/2013 9:38 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ยัง มีชีวิต อยู่ ครับ ปัจจุบัน อยู่กับเซียนนก คนนึง ที่ ชลบุรี (ไม่บอกแล้วกันครับ)ค่าตัว ตอนนั้น จบที่ ราคา 2,500,0000 บาท
แต่นก ตอนเนี้ย ดรอปไป ครับ ได้ข่าว ปัจุบัน ขาย 50,000 ยังไม่มีคนซื้อเลย
เนื่องจากดรอป เพราะ ก่อนหน้านั้นโดนยา โดป

ผิดถูกขออภัย นะครับ สายข่าว รายงาน มาแบบเนี้ย
ทุกอย่าง มีขึ้นมีลง ครับ นกมันมีชีวิต เลี้ยงนกให้มีความสุข แล้วกันครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nockzautcc เมื่อ 04/09/2013 2:16 pm, แก้ไขทั้งหมด 1 ครั้ง
เพชร

เข้าร่วมเมื่อ: 13/06/2013
ตอบ: 24

ตอบตอบ: 04/09/2013 11:01 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ขอให้เจ้าฉ่ำกลับมาเก่งเหมือนเดิมครับ Idea Idea
เพชร

เข้าร่วมเมื่อ: 13/06/2013
ตอบ: 24

ตอบตอบ: 04/09/2013 11:02 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ขอให้เจ้าฉ่ำกลับมาเก่งเหมือนเดิมครับ Idea Idea
เอกทุ่งครุ

เข้าร่วมเมื่อ: 02/05/2013
ตอบ: 63

ตอบตอบ: 06/09/2013 7:33 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เจ้าของเดิมหน้ามาซื้อกลับไปนะคับ.เพราะราคาไม่แรง..เจ้าของเดิมหน้าจะเลี้ยงขึ้นคับ..อยากเห็นมันเก่งเหมือนเก่าคับ
noobzaa

เข้าร่วมเมื่อ: 19/02/2013
ตอบ: 131

ตอบตอบ: 06/09/2013 10:25 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

มีใครบ้างไม่รู้จัก ไอฉ่ำ เหมือนเขาทรายและคับ Laughing Laughing Laughing
kun..pum

เข้าร่วมเมื่อ: 31/08/2013
ตอบ: 191

ตอบตอบ: 07/09/2013 2:20 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ขอบคุณสำหรับข่าวสารและรับความรู้คะ...และสงสารนก ราคาที่แพงมหาศาล กับ หัวจิตหัวใจของนก.....เข้มแข็งนะคับเจ้าฉ่ำ เข้มแข็งไ ว้....ขอให้เลือดนักสู้จงอยู่กับตัว แม้ไม่ได้สู้บนราวเหล็ก แต่ก็ขอให้สู้ด้วยหัวใจที่มีสายเลือดผู้กล้า....ในกรงผงาดตลอดไป......นะคร้าบเจ้าฉ่ำ Laughing Laughing
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้     หน้ากระดานข่าวหลัก -> สินค้า/แข่งขัน/พูดคุยทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้